เลือกภาษา
![Thai](/modules/mod_gtranslate/tmpl/lang/16/th.png)
X
โครงการรณรงค์ต่อต้านยาเสพติด 26 มิถุนายน 2567
อ่านเพิ่มเติม: โครงการรณรงค์ต่อต้านยาเสพติด 26 มิถุนายน 2567
วันที่ 10 มิถุนายน 2567 เวลา 13.30 น. ณ ห้องประชุมเทศบาลตำบลบ้านยวด นายทองคูณ ยางขัน นายกเทศมนตรีตำบลบ้านยวด เป็นประธานเปิดโครงการสัตว์ปลอดโรค คนปลอดภัย จากโรคพิษสุนัขบ้า ตามพระปณิธาน ศาสตราจารย์ ดร. สมเด็จพระนางเจ้าฯ กรมพระศรีสวางควัฒน วรขัตติยราชนารี ประจำปีงบประมาณ พ.ศ. 2567
การดำเนินโครงการ 1 อปท. 1 สวนสมุนไพร เฉลิมพระเกียรติพระบาทสมเด็จพระเจ้าอยู่หัว เนื่องในโอกาสพระราชพิธีมหามงคลเฉลิมพระชนมพรรษา 28 กรกฎาคม 2567
อ่านเพิ่มเติม: โครงการ 1 อปท. 1 สวนสมุนไพร เฉลิมพระเกียรติพระบาทสมเด็จพระเจ้าอยู่หัว
วันที่ 3 มิถุนายน 2567 นายทองคูณ ยางขัน นายกเทศมนตรีตำบลบ้านยวด พร้อมด้วย คณะผู้บริหาร สภาเทศบาล ข้าราชการและพนักงานเทศบาลตำบลบ้านยวด ร่วมกิจกรรมเฉลิมพระเกียรติสมเด็จพระนางเจ้าฯ พระบรมราชินี เนื่องในโอกาสวันเฉลิมพระชนมพรรษา 3 มิถุนายน 2567 ณ หอประชุมที่ว่าการอำเภอสร้างคอม จังหวัดอุดรธานี