เลือกภาษา
![Thai](/modules/mod_gtranslate/tmpl/lang/16/th.png)
X
นางสาวรัตติกาล ทองเกลี้ยง |
ปลัดเทศบาลตำบลบ้านยวด |
สายด่วนโทร.094-5198919 |
นายทองคูณ ยางขัน |
นายกเทศมนตรีตำบลบ้านยวด |
สายด่วน โทร.086-2260366 |
![]() |
![]() |
เว็บไซต์ www.banyuat.go.th มีการใช้งานเทคโนโลยีคุกกี้หรือเทคโนโลยีอื่นที่มีลักษณะใกล้เคียงกันกับคุกกี้ บนเว็บไซต์ของเรา โปรดศึกษานโยบายการใช้คุกกี้และนโยบายความเป็นส่วนตัวของข้อมูล ก่อนใช้บริการเว็บไซต์ ได้ที่ลิงค์ด้านข้าง...